Bakin Karɓar Wutar Lantarki
Abu NO. | Wattage | Input Voltage | Fitar Wutar Lantarki | Ƙarfi | Girma | Kariya ta Farko |
Saukewa: A2501-50W | 50W | Farashin 120VAC | 12-15VAC | 50W | 5.63" * 10.5" * 5" | 4.16 AMP mai watsawa |
Saukewa: A2501-100W | 100W | Farashin 120VAC | 12-15VAC | 100W | 5.63" * 10.5" * 5" | 8.33 AMP mai karya |
Saukewa: A2501-150W | 150W | Farashin 120VAC | 12-15VAC | 150W | 5.63" * 10.5" * 5" | 12.5 AMP mai watsawa |
Saukewa: A2501-300W | 300W | Farashin 120VAC | 12-15VAC | 300W | 6.5" * 16.5" * 6" | 25 AMP mai watsawa |
Saukewa: A2501-600W | 600W | Farashin 120VAC | 12-15VAC | 600W | 6.5" * 16.5" * 6" | 50 AMP mai watsawa |
SIFFOFI
●Baƙin Dutsen Mai Sauri
● Rufe kofa mai kullewa mai iya cirewa
● ɓangarorin ƙwanƙwasa da aka riga aka yi zira kwallaye da ɓangaren ƙasa
●Kayan aikin ƙasa mai cirewa
Amfani
●Tare da kariyar farko na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa
●Tare da Cikakken Toroid Core
●Tare da 12-15VAC, wanda zai iya daidaita raguwar ƙarfin lantarki
APPLICATION
●Don fitilun tabo, fitilun hanyoyi, fitilun matakai, fitilu masu ƙarfi
●Dukkan fitilun LED na 12V don amfanin waje
BAYANI
"Mene ne ƙananan wutan lantarki--Ƙananan masu canza wuta shine maɓalli na gabaɗayan tsarin hasken ƙasa.Juyawa zai dogara ne akan ingancin sarrafa taransifoma, da nawa za a yi amfani da ƙarin kuzari.A zamanin yau, na’urorin taranfoma (Transfomers) duk suna da na’u’i-nau’in wutan lantarki masu yawa da kuma sanye take da ingantattun sinadarai masu inganci wanda aka tabbatar suna da inganci sosai.Akwatin lantarki an yi shi ne da karfe wanda ke hana ruwa da lalata.
Menene daban-daban na ƙananan wutar lantarki taransfoma?
Magnetic transformerssuna amfani da coils biyu don kammala jujjuyawar wutar lantarki.Ɗaya daga cikin coils zai ɗauki nauyin wutar lantarki daga 108-132V.Bayan shiga cikin na'ura na farko, wutar lantarki za ta haifar da halin yanzu a cikin coil na biyu.
Wutar lantarkiAna sauke wutar lantarki daga 120V zuwa 12volt ta ƙara mitar daga 60Hz zuwa 20,000Hz.Ta amfani da wannan zane, ainihin zai iya zama ƙananan wanda kuma ba shi da tsada sosai.Amma idan zaɓin lantarki na lantarki, dole ne a tabbatar da cewa jimlar wutar lantarki kada ta wuce 80% na ƙarfin wutar lantarki. .Amma idan duk fitulun suna cikin ɗan gajeren nesa, na'urorin lantarki ma za su yi aiki