Halayen aikin fitilun titin hasken rana da aikace-aikacen su

Halayen aiki nafitulun titin hasken rana
Hasken hanyar birni yana da alaƙa ta kut da kut da samar da mutane da rayuwar su.Tare da haɓakar haɓakar birane, fitilun LED na titi, kore, inganci, abokantaka na muhalli da tsawon rai sun shiga samarwa da rayuwar mutane sannu a hankali;Babban fa'idar hasken hanyar hasken rana shine, babu buƙatar saita layin watsa labarai ko tona ramuka ko shimfida igiyoyi, babu buƙatar kulawa da kulawa, kuma ana iya shigar da su cikin dacewa a cikin titunan birane, murabba'ai, wuraren shakatawa, wuraren ajiye motoci da manyan tituna. .Idan aka kwatanta da na'urorin fitilu na gargajiya, ultra-high light LED lighting source tare da ƙananan girmansa, nauyin haske, kyakkyawan shugabanci, zai iya tsayayya da yanayin yanayi iri-iri, a cikin amfani da wutar lantarki, rayuwar sabis da kariyar muhalli da sauran abubuwan da ba za a iya kwatanta su ba. sauran hanyoyin haske, tare da ingantaccen makamashi na fitilu na hasken rana da fitilu da sauƙi shigarwa, kulawa, zai kai mu zuwa wani sabon zamani na hasken wuta.Hasken titin hasken rana ya ƙunshi na'urorin hasken rana, batura, fitilu masu haske, masu sarrafawa da sauran abubuwa, tare da ƙananan sassa masu motsi yayin aiki na yau da kullun kuma ba su da hayaniya.Da'irar sarrafawa a cikin mai kula da hasken titin hasken rana yana da aiki iri ɗaya da na yau da kullun na mai kula da hasken titi, wanda shine kammala aikin hasken da ke cikin duhu da haske a wayewar gari, amma bambancin shine akwai ƙarin sarrafa caji. da kuma fitar da baturi.
Aikace-aikace nafitulun titin hasken ranakayan aiki
Tun da LED na'ura ce mai amfani da DC, ana iya yin ta cikin sauƙi ta zama fitilun DC da fitilu, waɗanda ake amfani da su sosai a tsarin wutar lantarki na DC, kamar samfuran hasken rana.Akwai nau'ikan LED guda uku: lebur nau'in ultra-high haske LED, nau'in katako guda ɗaya ultra-high haske LED da nau'in lebur da nau'in katako mai haske mai haske na LED, saboda hasken da aka samar da nau'in katako guda ɗaya ultra-high haske LED mai haske. tube ne ma directional, da m na gani sakamako mara kyau, sabili da haka, lebur nau'in ultra-high haske LED ko lebur nau'i da katako irin matsananci-high haske LED hade kamata a fi son, mahara LEDs an mayar da hankali tare da shirya a cikin wani na yau da kullum hade.Haɗin LEDs masu yawa a jere a cikin takamaiman ƙa'idar tushen hasken LED, kamar yaddahasken titi hasken rana.


Lokacin aikawa: Dec-29-2021